Mbélé Songtext
von Lass
Mbélé Songtext
Yéen last timp nga nékk di misère
Ndax gaa yi di wax di yakk deer
Fàtal sa xel ba méen ni xéra
Suñ la giise di bëgg dee ya
A xolal gestu maléen
Yaw giisal falé wumaléen
Fi lek ya ñi deff, ñoom lu léen nex
Yaw de doto am lu la nex
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé bayil mbélé
Mbélé bayil mbélé
Xoolal li maay dundee te nexula lu ci yoon
Xoolal ni maay doxee te nexula lu ci yoon
Ya xool, ya giis, ya wax, yaw lu ci yoon
Léegi daal mala desee lu ci sa yoon
Do mës a xam, sama wërsëk kañ lay yëw
Lan ngaay soon yaw di ko djeema wër
Yeen dëggar fiit yi, ma nee woorul
Bayiléen ñoom yi wax, yaw ngaay doori waar
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Heu
Ndax gaa yi di wax di yakk deer
Fàtal sa xel ba méen ni xéra
Suñ la giise di bëgg dee ya
A xolal gestu maléen
Yaw giisal falé wumaléen
Fi lek ya ñi deff, ñoom lu léen nex
Yaw de doto am lu la nex
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé bayil mbélé
Mbélé bayil mbélé
Xoolal li maay dundee te nexula lu ci yoon
Xoolal ni maay doxee te nexula lu ci yoon
Ya xool, ya giis, ya wax, yaw lu ci yoon
Léegi daal mala desee lu ci sa yoon
Do mës a xam, sama wërsëk kañ lay yëw
Lan ngaay soon yaw di ko djeema wër
Yeen dëggar fiit yi, ma nee woorul
Bayiléen ñoom yi wax, yaw ngaay doori waar
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Mbélé
Mbélé mbélé
Mbélé bayiléen mbélé
Heu
Writer(s): Bruno Hovart Lyrics powered by www.musixmatch.com